மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

செவ்வாய் 17 மே 2022

தடுப்பூசி மறுத்த இராணுவ வீரர்கள் வெளியேற்றம்!

தடுப்பூசி மறுத்த இராணுவ வீரர்கள் வெளியேற்றம்!

கொரோனா தடுப்பூசியை செலுத்த மறுத்த இராணுவ வீரர்கள் உடனடியாக வெளியேற்றப்படுவார்கள் என்று அமெரிக்க இராணுவம் கூறியுள்ளது. கடந்த வாரம் இராணுவம் வெளியிட்ட தரவுகளின்படி, 3,300 க்கும் மேற்பட்ட வீரர்கள் தடுப்பூசி பெற மறுத்துள்ளனர். 3,000க்கும் மேற்பட்ட வீரர்களுக்கு எழுத்துப்பூர்வ கண்டனங்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக இராணுவம் கூறியுள்ளது.

இராணுவ படையின் ஆரோக்கியத்தையும் தயார்நிலையையும் பேணுவதற்கு அனைத்து வீரர்களும் தடுப்பூசி செலுத்துவது மிகவும் முக்கியமானது என்று பென்டகன் உத்தரவிட்டுள்ளது. ஒமிக்ரான் மாறுபாட்டின் விளைவாக அமெரிக்கா முழுவதும் கொரோனா வழக்குகள் தொடர்ந்து அதிகரித்து வருகின்றன. மொத்த இராணுவ வீரர்களில் சுமார் 97 சதவீதம் பேர் குறைந்தது ஒரு டோஸ் தடுப்பூசியையாவது பெற்றுள்ளனர்.

அமெரிக்க இராணுவச் செயலர் கிறிஸ்டின் கொரோனா தடுப்பூசி டோஸ்களை பொறுத்த ராணுவ வீரர்கள், அதிகாரிகள் மீது தன்னிச்சையான நடவடிக்கைகளை எடுக்குமாறு இராணுவ தளபதிகளுக்கு உத்தரவிட்டார்.

இதுகுறித்து கிறிஸ்டின் கூறுகையில், "இராணுவ தயார்நிலை என்பது நமது தேசத்தின் போர்களுக்கு பயிற்சி அளிக்கவும், நிலைநிறுத்தவும், போராடவும் மற்றும் வெற்றி பெறவும் தயாராக இருக்கும் வீரர்களைப் பொறுத்தது," என்று அவர் கூறினார்.

மேலும், "தடுப்பூசி போடாத வீரர்கள் படைக்கு ஆபத்தை ஏற்படுத்தி தயார் நிலையை பாதிக்கின்றனர். தடுப்பூசி உத்தரவை மறுக்கும் வீரர்களுக்கு எதிராக நடவடிக்கைகளை தொடங்குவோம், மேலும் அந்த வீரர்கள் இராணுவத்தை விட்டு வெளியேற்றப்படுவார்கள்.” என்று தெரிவித்தார்.

கொரோனா தடுப்பூசி விவகாரத்தில் இதுவரை ஒட்டுமொத்தமாக, 650 க்கும் மேற்பட்ட கடற்படையினர், விமானப்படையினர் மற்றும் மாலுமிகள் இராணுவத்திலிருந்து வெளியேற்றப்பட்டுள்ளனர், மேலும் துவக்க முகாம்களில் நுழைவு நிலை பயிற்சியில் இருந்தவர்கள், பயிற்சியிலிருந்து நீக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இந்நிலையில் 3,300 க்கும் மேற்பட்ட இராணுவ வீரர்கள், அதிகாரிகள் விரைவில் வெளியேற்றப்படும் அபாயம் உள்ளது. மேலும் மத காரணங்களை காட்டி தடுப்பூசி மருத்துவர்கள் குறித்து மதகுருக்கள், மூத்த தளபதிகளுடன் ஆலோசனை நடக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

தனுஷ் ஐஸ்வர்யா சந்திப்பு?

3 நிமிட வாசிப்பு

தனுஷ் ஐஸ்வர்யா சந்திப்பு?

சிறப்புக் கட்டுரை: திருமணத்திற்காக பெண்கள் கல்வியைத் தியாகம் ...

5 நிமிட வாசிப்பு

சிறப்புக் கட்டுரை: திருமணத்திற்காக பெண்கள் கல்வியைத் தியாகம் செய்ய வேண்டுமா?

பாகிஸ்தானில் மாணவர்களுக்கு புத்தகங்கள் விநியோகம் செய்வதில் ...

3 நிமிட வாசிப்பு

பாகிஸ்தானில் மாணவர்களுக்கு புத்தகங்கள் விநியோகம் செய்வதில் சிக்கல்

செவ்வாய் 17 மே 2022