மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

புதன் 6 ஏப் 2022

தேர்வுக் கட்டணம் 2 மடங்காக உயர்வு: மாணவர்கள் போராட்டம்!

தேர்வுக் கட்டணம் 2 மடங்காக உயர்வு: மாணவர்கள் போராட்டம்!

இந்தியா முழுவதும் கடந்த 2020ம் ஆண்டு மார்ச் மாதம் இறுதியில் கொரோனா வைரஸ் தொற்று பரவத் தொடங்கியதால் ஊரடங்கு கட்டுப்பாடுகள் விதிக்கப்பட்டு, பள்ளிக் கல்லூரிகள் மூடப்பட்டன.

பின்னர் கொரோனா நோய் பரவல் குறைய தொடங்கியபோது கடந்த 2021-22ம் கல்வி ஆண்டை முன்னிட்டு 9ம் வகுப்பு முதல் பிளஸ் 2 வரையிலான பள்ளிகள் கடந்த செப்டம்பர் மாதமும் 1ம் வகுப்பு முதல் 8 வரையிலான வகுப்புகளுக்கு கடந்த நவம்பர் மாதமும் பள்ளிகள் திறக்கப்பட்டு நேரடி வகுப்புகள் நடத்தப்பட்டன. இதற்கிடையே உருமாறிய கொரோனா மற்றும் ஒமைக்ரான் நோய் பரவல் தீவிரம் அடைந்தது. இதன் காரணமாக நேரடி வகுப்புகள் தடை செய்யப்பட்டு ஆன்லைன் மூலம் பாடம் நடத்தப்பட்டது.

கடந்த பிப்ரவரி 1ம் தேதி முதல் நிலையான வழிகாட்டு நெறிமுறைகளை பின்பற்றி பள்ளி, கல்லுாரிகள் திறக்கப்பட்டு மாணவர்களுக்கு நேரடி வகுப்புகள் நடத்தப்பட்டு வருகிறது. இந்த சூழலில் திருச்சி பாரதிதாசன் பல்கலைக்கழக ஆட்சிமன்ற குழுக் கூட்டத்தில் நடப்பாண்டிற்கான மாணவர்களின் தேர்வு கட்டணத்தை உயர்த்தி பல்கலைக்கழகம் அரசாணை வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

இதில் தேர்வு கட்டணம் சென்ற ஆண்டைவிட இந்த ஆண்டு தேர்வு கட்டணம் இரண்டு மடங்கு கூடுதலாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. எனவே பாரதிதாசன் பல்கலைக்கழக நிர்வாகம் தேர்வு கட்டணத்தை உடனடியாக திரும்ப பெற வேண்டும் என்ற கோரிக்கை எழுந்துள்ளது.

சண்டே ஸ்பெஷல்: மாத்திரைகள் - சாப்பாட்டுக்கு முன் / பின்... பரிந்துரைக்கப்படுவது ...

4 நிமிட வாசிப்பு

சண்டே ஸ்பெஷல்: மாத்திரைகள் - சாப்பாட்டுக்கு முன் / பின்... பரிந்துரைக்கப்படுவது ஏன்?

பாம்பன் கடலுக்குள் கட்டப்படும் இரண்டு அடுக்கு கட்டடம்!

5 நிமிட வாசிப்பு

பாம்பன் கடலுக்குள் கட்டப்படும் இரண்டு அடுக்கு கட்டடம்!

தூக்கத்தில் வந்த கனவு… ஒரே நாளில் கோடீஸ்வரரான நபர்!

5 நிமிட வாசிப்பு

தூக்கத்தில் வந்த கனவு… ஒரே நாளில் கோடீஸ்வரரான நபர்!

புதன் 6 ஏப் 2022