மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

செவ்வாய் 4 ஜன 2022

ரிலாக்ஸ் டைம்: பாப்கார்ன் பக்கோடா!

ரிலாக்ஸ் டைம்: பாப்கார்ன் பக்கோடா!

ஒன்றாம் வகுப்பில் இருந்து எட்டாம் வகுப்பு வரை மீண்டும் ஆன்லைன் வகுப்புகள் ஆரம்பமாகிவிட்டன. ரிலாக்ஸ் டைமில் ஏதாவது செய்து கொடு என்று விரட்டும் குழந்தைகளுக்கு, அவர்களுக்குப் பிடித்தமான இந்த பாப்கார்ன் பக்கோடா செய்து கொடுத்து அசத்தலாம்.

எப்படிச் செய்வது?

அகலமான பாத்திரத்தில் ஒரு கப் கடலை மாவு, இரண்டு டீஸ்பூன் அரிசி மாவு, அரை டீஸ்பூன் மிளகாய்த்தூள், கால் டீஸ்பூன் கரம் மசாலாத்தூள், தேவையான அளவு உப்பு சேர்த்து ஒரு சேர புரட்டிக்கொள்ளவும். பின்னர் தண்ணீர் சேர்த்து இட்லி மாவு பதத்துக்குக் கரைத்துக் கொள்ளவும். எண்ணெயைக் காயவைத்து ஒவ்வொரு பாப்கார்னாக எடுத்து மாவுக் கலவையில் நன்றாக முக்கியெடுத்துப் போட்டு மிதமான சூட்டில் பொரித்தெடுக்கவும்.

37,000 ரூபாயை தாண்டிய தங்கத்தின் விலை: காரணம் என்ன?

4 நிமிட வாசிப்பு

37,000 ரூபாயை தாண்டிய தங்கத்தின் விலை: காரணம் என்ன?

சமந்தாதான் விவாகரத்து கேட்டார்: நாகர்ஜுனா

4 நிமிட வாசிப்பு

சமந்தாதான் விவாகரத்து கேட்டார்:  நாகர்ஜுனா

ப்ரீபெய்ட் பயனாளிகளுக்கு சூப்பர் அறிவிப்பு!

3 நிமிட வாசிப்பு

ப்ரீபெய்ட் பயனாளிகளுக்கு சூப்பர் அறிவிப்பு!

செவ்வாய் 4 ஜன 2022