மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

வியாழன் 16 செப் 2021

முதலீட்டாளர்களுக்கு ஆலோசனை வழங்கும் ‘பேடிஎம் மணி வெல்த் பேஸ்கட்ஸ்’!

முதலீட்டாளர்களுக்கு ஆலோசனை வழங்கும் ‘பேடிஎம் மணி வெல்த் பேஸ்கட்ஸ்’!

முதலீட்டாளர்களுக்கு ஆலோசனை வழங்க ‘பேடிஎம் மணி வெல்த் பேஸ்கட்ஸ்’ (Paytm Money Wealth Basket) தளத்தை ‘பேடிஎம்’ நிறுவனம் அறிமுகம் செய்துள்ளது.

நுகர்வோர் மற்றும் வணிகர்களுக்கான இந்தியாவின் முன்னணி டிஜிட்டல் சூழல் அமைப்பான ‘பேடிஎம்’ தனக்கு முழுவதும் சொந்தமான துணை நிறுவனமான ‘பேடிஎம் மணி’ அதன் தளத்தில் ஒரு வளம் மற்றும் முதலீட்டு ஆலோசனை சந்தையை உருவாக்குவதை வெளிப்படுத்தியுள்ளது.

சில்லறை முதலீட்டாளர்களுக்குத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஆலோசனை சேவைகள் மற்றும் தயாரிப்புகள் வளத்தை உருவாக்குவதை ஜனநாயகமாக்குவதற்கான முதல்படியாக, ‘பேடிஎம் மணி வெல்த் பேஸ்கட்ஸ்’ எனப்படும் முதலீட்டு வழங்குபட்டியலை வழங்குவதற்காக புதுமையான முதலீட்டு சந்தையிடமான ‘வெல்த்டெஸ்க்’ உடன் கூட்டு சேர்ந்துள்ளது.

‘பேடிஎம்’ பயன்பாட்டில் கிடைக்கும் ‘வெல்த் பேஸ்கட்’, இந்திய பங்கு மற்றும் பரிவர்த்தனை வாரியம் - செபி (Securities and Exchange Board of India - SEBI)யில் பதிவு செய்யப்பட்ட முதலீட்டு நிபுணர்களால் உருவாக்கப்பட்ட பங்குகள், இடிஎஃப்களின் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட வழங்குபட்டியலாகும். மேலும், இது பல வருட ஆராய்ச்சி மற்றும் பின்சோதனைகளின் மூலம் ஆதரிக்கப்படுகிறது. பயனர்கள் தொடர்புக்கொள்ளக்கூடிய சில கருப்பொருட்களைச் சுற்றி இந்த வழங்குபட்டியல்கள் உருவாக்கப்பட்டுள்ளன.

உதாரணமாக, இந்தியாவில் உற்பத்தியை ஊக்குவிப்பதற்கான நீண்டகால வாய்ப்புகளை நம்பும் முதலீட்டாளர்கள், ‘மேக் இன் இந்தியா’, ‘வெல்த் பேஸ்கட்டில்’ முதலீடு செய்யலாம். இதில் இந்த கருப்பொருளில் நன்மை பயக்கும் பங்குகள் இருக்கும். பயனர்கள் இலவச ‘ஸ்டார்டர் பேக்’ கிடைக்கும் பிரீமியம் மாதாந்திர பேக்குகளுக்கு சந்தா செலுத்துவதன் மூலம் பல ‘வெல்த் பேஸ்கெட்’களில் முதலீடு செய்யலாம்.

இதுகுறித்து ‘பேடிஎம் மணி’யின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி வருண் ஸ்ரீதர் கூறுகையில், “கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளில் எங்கள் தளத்தில் ‘ஜென்-இசட்’ மற்றும் ஆயிரக்கணக்கான முதலீட்டாளர்களால் முதலீட்டு நடவடிக்கைகளில் அதிகரிப்பு காணப்படுகிறது” என்கிறார்.

‘வெல்த்டெஸ்’ நிறுவனர் மற்றும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி உஜ்வால் ஜெயின் பேசுகையில், “பேடிஎம் மணி உடனான எங்கள் கூட்டாண்மை ‘வெல்த் பேஸ்கட்ஸ்’ அடிப்படையிலான பிளாட் சந்தா கட்டணம் மூலம் தரகை கடந்த செல்வதை உருவாக்குவதை ஜனநாயகப்படுத்துவதற்கான எங்கள் பார்வைக்கு ஒத்துப்போகிறது” என்றார்.

-ராஜ்

வேலைவாய்ப்பு : ரூ.62 ஆயிரம் ஊதியத்தில் தமிழக அரசில் பணி!

3 நிமிட வாசிப்பு

வேலைவாய்ப்பு : ரூ.62 ஆயிரம் ஊதியத்தில் தமிழக அரசில் பணி!

வேலைவாய்ப்பு : மருத்துவத் துறையில் பணி!

1 நிமிட வாசிப்பு

வேலைவாய்ப்பு : மருத்துவத் துறையில் பணி!

ரவுடி படப்பை குணா ஆக்கிரமித்திருந்த அரசு நிலம் மீட்பு!

4 நிமிட வாசிப்பு

ரவுடி படப்பை குணா ஆக்கிரமித்திருந்த அரசு நிலம் மீட்பு!

வியாழன் 16 செப் 2021