மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

திங்கள் 14 ஜுன் 2021

ரிலாக்ஸ் டைம்: வெங்காய சூப்!

ரிலாக்ஸ் டைம்: வெங்காய சூப்!

நம் வீட்டில் தினம்தோறும் சமையலுக்குப் பயன்படுத்தும் பொருள் வெங்காயம். சமையலின் ருசியை கூடுதலாக்கவே இந்த வெங்காயத்தை பயன்படுத்துகிறோம் என்றுதான் நாம் நினைத்துக்கொண்டிருக்கிறோம். ஆனால் வெங்காயத்தில் உள்ள சத்துகள் நம் உடலுக்கு அவசியம் தேவை. குறிப்பாக தற்போதைய சூழ்நிலையில் இந்த வெங்காய சூப், நோய் எதிர்ப்பு சக்தி மிக மிக அவசியமானது.

எப்படிச் செய்வது?

வாணலியில் வெண்ணெய் சேர்த்து சூடானதும் பொடியாக நறுக்கிய பெரிய வெங்காயம் நான்கு, பூண்டுப் பற்கள் நான்கு, பச்சை மிளகாய் இரண்டு சேர்த்து வதக்கவும். இதில், மூன்று கப் நீர் விட்டு நசுக்கிய பட்டை, கிராம்பு, சோம்பு எல்லாமாகச் சேர்ந்த மசாலா ஒரு டேபிள்ஸ்பூன், தேவையான அளவு உப்பு சேர்த்து வேகவிடவும். வெந்ததும் சிறிது ஆறவிட்டு, மிக்ஸியில் அரைத்து வடிகட்டி, ஒரு டீஸ்பூன் மிளகுத்தூள், ஒரு டேபிள்ஸ்பூன் நீரில் நன்கு கரைத்த சோளமாவு சேர்த்து அடுப்பில் வைக்கவும். ஒரு கொதிவர ஆரம்பிக்கும்போது, அரை கப் தேங்காய்ப்பாலை ஊற்றி, கொதிக்கவிட்டு சிறிதளவு நறுக்கிய மல்லித்தழையைத் தூவி இறக்கி பரிமாறவும்

சிறப்பு

தமிழகத்தின் ஓலா தொழிற்சாலையில் 10,000 பெண் ஊழியர்கள்!

5 நிமிட வாசிப்பு

தமிழகத்தின் ஓலா தொழிற்சாலையில் 10,000 பெண் ஊழியர்கள்!

வாக்காளர் பட்டியலில் பெயர் சேர்க்க, திருத்த நான்கு நாட்கள் ...

3 நிமிட வாசிப்பு

வாக்காளர் பட்டியலில் பெயர் சேர்க்க, திருத்த நான்கு நாட்கள் சிறப்பு முகாம்!

பெட்ரோல், டீசலுக்கு ஜிஎஸ்டி: நாளைய கவுன்சில் கூட்டத்தில் முடிவு! ...

5 நிமிட வாசிப்பு

பெட்ரோல், டீசலுக்கு ஜிஎஸ்டி: நாளைய கவுன்சில் கூட்டத்தில் முடிவு!

திங்கள் 14 ஜுன் 2021