மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

ஞாயிறு 6 ஜுன் 2021

ரிலாக்ஸ் டைம்: சுலைமானி டீ!

ரிலாக்ஸ் டைம்: சுலைமானி டீ!

கேரள மக்கள் காலை நேரத்தில் பிரியாணி போன்ற கனமான உணவை எடுத்துக்கொண்ட பிறகு அவர்களின் செரிமானத்துக்கும் புத்துணர்ச்சிக்கும் ஊக்கமளிக்கும் விதமாக இந்த சுலைமானி டீயைப் பருகுவர். இன்றைய ஸ்பெஷலாக நாமும் ரிலாக்ஸ் டைமில் அருந்திப் புத்துணர்ச்சி பெறுவோம்.

எப்படிச் செய்வது?

ஒரு அங்குலம் பட்டை மற்றும் இரண்டு ஏலக்காயைக் கொரகொரப்பாக அரைத்துக்கொள்ளவும். ஒரு பாத்திரத்தை அடுப்பில் வைத்து தண்ணீருடன் ஏலக்காய், பட்டை சேர்த்துக் கொதிக்க விடவும். நன்கு கொதித்ததும் கால் டீஸ்பூன் டீத்தூள் சேர்த்து ஒரு நிமிடம் கொதிக்கவிட்டு அடுப்பை விட்டு இறக்கி ஐந்து நிமிடங்கள் மூடி வைக்கவும். டீயை வடிகட்ட ஒரு டீஸ்பூன் எலுமிச்சைச் சாறு, மூன்று டீஸ்பூன் சர்க்கரை, விருப்பப்பட்டால் ஒரு சிட்டிகை குங்குமப்பூ சேர்த்துக் கலக்கிப் பரிமாறவும்.

சிறப்பு

மூன்று வாரத்திற்கு மேல் இருமல் இருந்தால் டிபி பரிசோதனை அவசியம்! ...

5 நிமிட வாசிப்பு

மூன்று வாரத்திற்கு மேல் இருமல் இருந்தால் டிபி பரிசோதனை அவசியம்!

பெரியார் சிலை அவமதிப்பு: இருவர் மீது குண்டாஸ்!

3 நிமிட வாசிப்பு

பெரியார் சிலை அவமதிப்பு: இருவர் மீது குண்டாஸ்!

வேலைவாய்ப்பு : அஞ்சல் துறையில் பணி!

1 நிமிட வாசிப்பு

வேலைவாய்ப்பு : அஞ்சல் துறையில் பணி!

ஞாயிறு 6 ஜுன் 2021