மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

ஞாயிறு 16 மே 2021

ரிலாக்ஸ் டைம்: வெர்ஜின் மொஜிட்டோ!

ரிலாக்ஸ் டைம்: வெர்ஜின் மொஜிட்டோ!

தாய்லாந்து தெருக்கடைகளில் மிகவும் பிரபலமானது மொஜிட்டோ பான வகைகள். மது வகைகள் சேர்க்கப்படாத கலவையை வெர்ஜின் மொஜிட்டோ என்பார்கள். இந்த வெர்ஜின் மொஜிட்டோவை எளிய முறையில் நம் வீட்டிலேயே செய்து கோடையைக் கொண்டாடலாம்.

எப்படிச் செய்வது?

கண்ணாடி டம்ளரை எடுத்துக்கொள்ளவும். அதில் எலுமிச்சைப்பழக் கீற்றுகள் மூன்று, புதினா இலைகள் சிறிதளவு, உப்பு ஒரு சிட்டிகை, எலுமிச்சைப்பழச்சாறு அரை டீஸ்பூன், சர்க்கரைத்தண்ணீர் இரண்டு டேபிள்ஸ்பூன் எல்லாவற்றையும் ஒன்றாகச் சேர்க்கவும். இதை மத்தின் காம்பு கொண்டு மிக மென்மையாக மூன்று முறை நசுக்கவும். ரொம்பவும் அழுத்தம் கொடுத்து நசுக்கக் கூடாது. அப்படி அழுத்தினால் கசப்புச்சுவை அதிகமாகிவிடும். புதினா இலைகளும் எலுமிச்சையும் லேசாக நசுங்கி அவற்றின் சாறு இறங்கினால் போதும். பிறகு அதில் 250 மில்லி குளிர்ந்த சோடா ஊற்றி, எலுமிச்சை ஸ்லைஸாஸ் அலங்கரித்துப் பரிமாறவும்.

சிறப்பு

உடனடி புத்துணர்ச்சி தரும். சருமத்தைப் பொலிவாக்கும். செரிமான பிரச்சினைகளைச் சரி செய்யும்.

திருப்பதி: அனைத்து பக்தர்களுக்கும் இலவச தரிசன டோக்கன்கள்!

2 நிமிட வாசிப்பு

திருப்பதி: அனைத்து பக்தர்களுக்கும் இலவச தரிசன டோக்கன்கள்!

உரியவரிடம் சேர்ந்த ஓணம் பம்பர் பரிசு ரூ.12 கோடி!

6 நிமிட வாசிப்பு

உரியவரிடம் சேர்ந்த ஓணம் பம்பர் பரிசு ரூ.12 கோடி!

நிலம் இல்லாத ஏழைகளுக்கு நிலம்: அரசாணை வெளியீடு!

3 நிமிட வாசிப்பு

நிலம் இல்லாத ஏழைகளுக்கு நிலம்: அரசாணை வெளியீடு!

ஞாயிறு 16 மே 2021