மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

புதன் 12 மே 2021

ரிலாக்ஸ் டைம்: தண்டாய்!

ரிலாக்ஸ் டைம்:  தண்டாய்!

கோடைக்காலத்தில் வட இந்தியாவில் பருகப்படும் பிரசித்தி பெற்ற பானங்களில் ஒன்று இந்த தண்டாய். கொரோனா பரவலால் மீண்டும் வீட்டுக்குள் முடங்கியிருக்கும் நிலையில் வாட்டியெடுக்கும் வெயிலிலிருந்து தப்பிக்க, வீட்டிலேயே செய்து ருசிக்க இந்த தண்டாய் உதவும்.

எப்படிச் செய்வது?

சிறிது நேரம் ஊறவைத்த கசகசா 5 டேபிள்ஸ்பூன், ஊறவைத்த பாதாம் 10, ஊறவைத்த கிர்ணி விதைகள் 2 டேபிள்ஸ்பூன், ஊறவைத்த உலர் திராட்சை 2 டேபிள்ஸ்பூன், ஊறவைத்த மிளகு 5, ஊறவைத்த பச்சை ஏலக்காய் 5, சர்க்கரை - 200 கிராம் இவை அனைத்தையும் ஒன்று சேர்த்து அதில் குறைந்த அளவு ஐஸ் வாட்டர் சேர்த்து நைசாக அரைத்துக் கொள்ளவும். பிறகு அதில் தேவையான அளவு ஐஸ்வாட்டர் சேர்த்துக் கலந்து உடனடியாகப் பரிமாறவும்.

சிறப்பு

நட்ஸ் மற்றும் மசாலா பொருட்களை பாலுடன் கலந்து உண்ணும்போது உடலுக்கு புத்துணர்வு தரும். இதில் வைட்டமின்கள் நிறைந்திருப்பதால், நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிக்கும். வைரஸ் மற்றும் பாக்டீரியா நோய் பாதிப்புகளைத் தடுக்கும்.

நெல்லை - தென்காசி நான்கு வழிச்சாலை: வேரோடு பிடுங்கி வேறு இடத்தில் ...

3 நிமிட வாசிப்பு

நெல்லை - தென்காசி நான்கு வழிச்சாலை: வேரோடு பிடுங்கி வேறு இடத்தில் நடப்படும் மரங்கள்!

தங்கப் பத்திரம் விற்பனை: இந்திய அளவில் நாமக்கல் கோட்டம் முதலிடம்! ...

3 நிமிட வாசிப்பு

தங்கப் பத்திரம் விற்பனை: இந்திய அளவில் நாமக்கல் கோட்டம் முதலிடம்!

மணிகண்டன் மரணம்: வெளியான சிசிடிவி காட்சிகள்!

4 நிமிட வாசிப்பு

மணிகண்டன் மரணம்: வெளியான சிசிடிவி காட்சிகள்!

புதன் 12 மே 2021