மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

புதன் 14 ஏப் 2021

ரிலாக்ஸ் டைம்: மிக்ஸ்டு ஃப்ரூட்ஸ் ஜூஸ்!

ரிலாக்ஸ் டைம்: மிக்ஸ்டு ஃப்ரூட்ஸ் ஜூஸ்!

கோடைக்காலத்தில் எப்போதும் ஒரே வகை பழச்சாறு அருந்துவதைவிட பல்வேறு வகையான பழங்கள் சேர்த்தும் அருந்தலாம். இதனால் தேகம் பொலிவாகும்; நோய் எதிர்ப்பு சக்தி அதிகரிக்கும். அந்த வகையில் இந்த சம்மரை சமாளிக்க மிக்ஸ்டு ஃப்ரூட்ஸ் ஜூஸ் உதவும்.

எப்படிச் செய்வது?

தோல் நீக்கி, சிறு துண்டுகளாக வெட்டிய 50 கிராம் அன்னாசிப்பழம், 25 கிராம் திராட்சைப் பழத்தை மிக்ஸியில் நன்றாக அரைத்து வடிகட்டி சாறு எடுக்கவும். இதனுடன், பாதி முலாம்பழம், 50 கிராம் பப்பாளி, ஒரு நடுத்தர வாழைப்பழம் மற்றும் விருப்பப்பட்டால் தேவையான அளவு ஐஸ்கட்டிகளைச் சேர்த்து, மிக்ஸியில் நன்றாக அரைத்து வடிகட்டாமல் அருந்தவும்.

சிறப்பு

வேலைவாய்ப்பு : ரூ.62 ஆயிரம் ஊதியத்தில் தமிழக அரசில் பணி!

3 நிமிட வாசிப்பு

வேலைவாய்ப்பு : ரூ.62 ஆயிரம் ஊதியத்தில் தமிழக அரசில் பணி!

வேலைவாய்ப்பு : மருத்துவத் துறையில் பணி!

1 நிமிட வாசிப்பு

வேலைவாய்ப்பு : மருத்துவத் துறையில் பணி!

ரவுடி படப்பை குணா ஆக்கிரமித்திருந்த அரசு நிலம் மீட்பு!

4 நிமிட வாசிப்பு

ரவுடி படப்பை குணா ஆக்கிரமித்திருந்த அரசு நிலம் மீட்பு!

புதன் 14 ஏப் 2021