மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

செவ்வாய் 23 பிப் 2021

நெருங்கும் தேர்தல்.... : போக்குவரத்து ஊழியர்கள் ஸ்டிரைக்!

நெருங்கும் தேர்தல்.... : போக்குவரத்து ஊழியர்கள் ஸ்டிரைக்!

ஊதிய உயர்வு, உள்ளிட்ட கோரிக்கைகள் குறித்த அரசுடனான பேச்சுவார்த்தையில் உடன்பாடு எட்டப்படாத நிலையில் வேலை நிறுத்த போராட்டத்தில் ஈடுபடப்போவதாக போக்குவரத்து ஊழியர்கள் அறிவித்துள்ளனர்.

போக்குவரத்து ஊழியர்களுக்கான ஊதிய ஒப்பந்தம் முடிவடைந்து இரண்டு ஆண்டுகள் ஆகிவிட்டது. புதிய ஊதிய ஒப்பந்தம் குறித்தும், பணி நிரந்தரம், அகவிலைப்படி உயர்வு, பணிசுமையை நீக்குவது உள்ளிட்ட கோரிக்கைகளை முன்வைத்து போக்குவரத்து தொழிற்சங்கங்கள் போக்குவரத்து துறை அமைச்சர் எம்.ஆர்.விஜயபாஸ்கருடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்தின. கடந்த மாதம் குரோம்பேட்டையில் நடைபெற்ற ஆலோசனை கூட்டத்தில் எந்தவித முடிவும் எட்டவில்லை.

இதையடுத்து, வரும் 25 ஆம் தேதி(வியாழன்) முதல் காலவரையற்ற வேலை நிறுத்த போராட்டத்தில் ஈடுபடபோவதாக தொமுச, ஏஐடியுசி, சிஐடியு உள்ளிட்ட 13 தொழிற்சங்கங்கள் அறிவித்துள்ளன. தேர்தலுக்கு முன்பாக தங்களது கோரிக்கைகளை நிறைவேற்ற வேண்டும் என்று தொழிற்சங்கங்கள் வலியுறுத்தியுள்ளன.

சமீபத்தில் அரசு ஊழியர்களும், புதிய ஓய்வூதிய திட்டத்தை ரத்து செய்ய வேண்டும் உள்ளிட்ட கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி சென்னை கடற்கரை சாலையில் மறியலில் ஈடுபட்டனர். தலைமை செயலகத்தை முற்றுகையிட முயன்றதால் அவர்களை போலீசார் கைது செய்தனர். இவ்வாறு தேர்தல் நெருங்கி கொண்டிருக்கும் சமயத்தில் இம்மாதிரியான போராட்டங்களை அரசு எவ்வாறு கையாள போகிறது என்ற கேள்வியும் எழுந்துள்ளது.

வாணிபக்கழக கிடங்கில் வட மாநிலத்தவர்: தமிழகத் தொழிலாளர்கள் திரண்டதால் ...

2 நிமிட வாசிப்பு

வாணிபக்கழக கிடங்கில் வட மாநிலத்தவர்: தமிழகத் தொழிலாளர்கள் திரண்டதால் பரபரப்பு!

திருப்பதி தேவஸ்தானத்திடம் 16 கோடி ரூபாய் கோரிய மாநில அரசு!

3 நிமிட வாசிப்பு

திருப்பதி தேவஸ்தானத்திடம் 16 கோடி ரூபாய் கோரிய மாநில அரசு!

சண்டே ஸ்பெஷல்: மாத்திரைகள் - சாப்பாட்டுக்கு முன் / பின்... பரிந்துரைக்கப்படுவது ...

4 நிமிட வாசிப்பு

சண்டே ஸ்பெஷல்: மாத்திரைகள் - சாப்பாட்டுக்கு முன் / பின்... பரிந்துரைக்கப்படுவது ஏன்?

செவ்வாய் 23 பிப் 2021