மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

வியாழன் 11 பிப் 2021

திருப்பதி ரத சப்தமி: டிக்கெட் முன்பதிவு தொடக்கம்!

திருப்பதி ரத சப்தமி: டிக்கெட் முன்பதிவு தொடக்கம்!

திருப்பதி ஏழுமலையான் கோவிலில் 19ஆம் தேதி நடைபெறும் ரத சப்தமி உற்சவத்திற்கான சுவாமி தரிசனம் செய்வதற்கான டிக்கெட் முன்பதிவு இன்று (பிப்,11) முதல் தொடக்கம் என தேவஸ்தானம் அறிவித்துள்ளது.

திருப்பதி ஏழுமலையான் கோவிலில் வரும் 19ஆம் தேதி ரதசப்தமியையொட்டி காலை 5 மணி முதல் இரவு 10 மணி வரை சூரிய பிரபை, சந்திரப் பிரபை, கற்பக விருட்சம் என ஏழு வாகனங்களில் மலையப்ப சுவாமி ஸ்ரீதேவி பூதேவி தாயாருடன் எழுந்தருளி 4 மாட வீதிகளில் வலம் வந்து பக்தர்களுக்கு அருள்பாலிக்க உள்ளனர். ஒரே நாளில் ஏழு வாகனங்களில் சுவாமி வீதியுலா நடைபெற உள்ளதால் இதனை மினி பிரம்மோற்சவம் என்றும் அழைக்கப்படுவது வழக்கம். இந்த உற்சவத்தை காணவும் ஏழுமலையானை தரிசனம் செய்வதற்கான டிக்கெட் முன்பதிவு இன்று (வியாழக்கிழமை) காலை 9 மணி முதல் பக்தர்கள் தேவஸ்தான இணையதள முகவரி https://tirupatibalaji.ap.gov.in முன்பதிவு செய்து கொள்ளலாம். இதற்காக 25 ஆயிரம் டிக்கெட்கள் வெளியிடப்பட உள்ளது எனவும் தேவஸ்தானம் அறிவித்துள்ளது. மேலும் பிப்ரவரி மாதத்திற்கான மீதமுள்ள நாட்களில் ஒவ்வொரு நாளுக்கும் 5 ஆயிரம் டிக்கெட்டுக்கள் என கூடுதலாக டிக்கெட் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. எனவே, பக்தர்கள் முன்பதிவு செய்து கொள்ளலாம் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும், ரத சப்தமி நாளில் டிக்கெட் உள்ள பக்தர்களுக்கு மட்டுமே அனுமதி வழங்கப்படும் என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த சமூகம் மாற்றுத் திறனாளிகளுக்கானதல்ல- மனுஷ்யபுத்திரன் ...

5 நிமிட வாசிப்பு

இந்த சமூகம் மாற்றுத் திறனாளிகளுக்கானதல்ல- மனுஷ்யபுத்திரன் வேதனை!

அரசு ஊழியர்களுக்கு இனி சொந்த மாவட்டங்களிலேயே பயிற்சி!

2 நிமிட வாசிப்பு

அரசு ஊழியர்களுக்கு இனி சொந்த மாவட்டங்களிலேயே பயிற்சி!

நீட் மசோதாவுக்கு ஆளுநர் ஒப்புதல் : இந்திய மாணவர் சங்கம் போராட்டம்! ...

4 நிமிட வாசிப்பு

நீட் மசோதாவுக்கு ஆளுநர் ஒப்புதல் : இந்திய மாணவர் சங்கம் போராட்டம்!

வியாழன் 11 பிப் 2021