மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

சனி 30 ஜன 2021

ரிலாக்ஸ் டைம் :கருப்பட்டி திரட்டுப்பால்

ரிலாக்ஸ் டைம் :கருப்பட்டி திரட்டுப்பால்

நம் தமிழ்நாட்டு மக்களோடு ஒன்றிணைந்த கருப்பட்டி பயன்பாடு சர்க்கரை வந்த பிறகு பெரும்பாலும் குறைந்து விட்டது. தற்போது மீண்டும் மக்களிடம் கருப்பட்டி பயன்பாடு அதிகரித்து உள்ளதன் காரணமாக அதுகுறித்த விழிப்புணர்வும் மக்களிடம் ஏற்பட்டுள்ளது. அவற்றில் ஒன்றுதான் ஹோட்டல்களில் ஸ்பெஷல் ரெசிப்பியாக விளம்பரப்படுத்தப்படும் கருப்பட்டி திரட்டுப்பால். எளிதாகச் செய்யக்கூடிய இதை வீட்டிலேயே செய்து ரிலாக்ஸ் டைமில் பரிமாறுங்கள்.

எப்படிச் செய்வது?

அடிகனமான பாத்திரத்தில் ஒரு லிட்டர் பாலை ஊற்றி, அடுப்பில்வைத்து பால், பாதியாக சுண்டுகிற வரைக்கும் காய்ச்சவும். 200 கிராம் கருப்பட்டியைப் பொடித்து, தண்ணீரில் கரைத்துவைத்துக் கொள்ளவும். அந்தத் தண்ணீரை வடிகட்டி, சுண்டிய பாலில் சிறிதளவு சிறிதாக ஊற்றவும். நன்கு திரண்டுவரும். கரண்டியால் அதிகம் கிளற வேண்டாம். தீயை மிதமாகவைத்து நன்கு சுண்டியதும் இறக்கவும். சுவையான திரட்டுப்பால் தயார்.

சிறப்பு

தமிழகத்தின் ஓலா தொழிற்சாலையில் 10,000 பெண் ஊழியர்கள்!

5 நிமிட வாசிப்பு

தமிழகத்தின் ஓலா தொழிற்சாலையில் 10,000 பெண் ஊழியர்கள்!

வாக்காளர் பட்டியலில் பெயர் சேர்க்க, திருத்த நான்கு நாட்கள் ...

3 நிமிட வாசிப்பு

வாக்காளர் பட்டியலில் பெயர் சேர்க்க, திருத்த நான்கு நாட்கள் சிறப்பு முகாம்!

பெட்ரோல், டீசலுக்கு ஜிஎஸ்டி: நாளைய கவுன்சில் கூட்டத்தில் முடிவு! ...

5 நிமிட வாசிப்பு

பெட்ரோல், டீசலுக்கு ஜிஎஸ்டி: நாளைய கவுன்சில் கூட்டத்தில் முடிவு!

சனி 30 ஜன 2021