மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

சனி 16 ஜன 2021

ரிலாக்ஸ் டைம்: வல்லாரை சர்பத்!

ரிலாக்ஸ் டைம்: வல்லாரை சர்பத்!

குளிர்காலத்தில் சிலருக்கு சைனஸ் அதிகமாகலாம். வல்லாரை, சைனஸ் பிரச்சினையைக் கட்டுப்படுத்த உதவும். தேன் ஞாபகசக்தியை அதிகப்படுத்தும் தன்மைகொண்டது. பொதுவாக, ஒருவர் அளவுக்கதிகமாக யோசித்தால், உடலில் சூடு அதிகரிக்கக்கூடும். இந்த ரெசிப்பியில், குளிர்ச்சி நிறைந்த நன்னாரியும் இருப்பதால் அந்தப் பிரச்சினை ஏற்படாது.

எப்படிச் செய்வது?

ஒரு கைப்பிடி வல்லாரையைக் கழுவி சுத்தம் செய்யவும். ஒன்றரை கப் தண்ணீரைக் கொதிக்கவிட்டு, அதில் வல்லாரை இலை, நன்னாரி வேர் சிறு துண்டு போட்டு, மறுபடியும் நன்றாகக் கொதிக்கவிடவும். தண்ணீர் ஒரு கப்பாக வற்றியவுடன் அடுப்பிலிருந்து இறக்கவும். ஆறியவுடன் வடிகட்டி, தேவையான அளவு தேன் அல்லது நாட்டுச்சர்க்கரை மற்றும் அரை டீஸ்பூண் எலுமிச்சைப்பழச்சாறு சேர்த்துப் பருகவும்.

சிறப்பு

வாணிபக்கழக கிடங்கில் வட மாநிலத்தவர்: தமிழகத் தொழிலாளர்கள் திரண்டதால் ...

2 நிமிட வாசிப்பு

வாணிபக்கழக கிடங்கில் வட மாநிலத்தவர்: தமிழகத் தொழிலாளர்கள் திரண்டதால் பரபரப்பு!

திருப்பதி தேவஸ்தானத்திடம் 16 கோடி ரூபாய் கோரிய மாநில அரசு!

3 நிமிட வாசிப்பு

திருப்பதி தேவஸ்தானத்திடம் 16 கோடி ரூபாய் கோரிய மாநில அரசு!

சண்டே ஸ்பெஷல்: மாத்திரைகள் - சாப்பாட்டுக்கு முன் / பின்... பரிந்துரைக்கப்படுவது ...

4 நிமிட வாசிப்பு

சண்டே ஸ்பெஷல்: மாத்திரைகள் - சாப்பாட்டுக்கு முன் / பின்... பரிந்துரைக்கப்படுவது ஏன்?

சனி 16 ஜன 2021