மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

சனி 1 ஆக 2020

ரிலாக்ஸ் டைம்: ஹெர்பல் டீ!

ரிலாக்ஸ் டைம்: ஹெர்பல் டீ!

மாறிவரும் சூழலுக்கேற்ப நோய்களின் தாக்கமும் அதிகரிப்பதுடன், அதைத் தடுக்கும் மருந்துகளின் பக்க விளைவும் அதிகமாகிறது. இந்த நிலையில், நாம் இயற்கை உணவுகளோடு வாழ பழகிக்கொள்வதே சிறந்ததாகும். ரிலாக்ஸ் டைமில் சூடாக ஏதாவது குடிக்கலாம் என்று நினைப்பவர்கள் இந்த ஹெர்பல் டீ அருந்தலாம். இந்த ஹெர்பல் டீயில் பல சத்துகள் அடங்கியுள்ளன.

எப்படிச் செய்வது?

கொதிக்கும் நீரில் சுத்தம் செய்த ஒரு கைப்பிடி அளவு புதினா, தட்டிய ஏலக்காய் ஒன்று, சுக்குத்தூள் கால் டீஸ்பூன் சேர்த்துக் கலக்கவும். இது கொதித்து நிறம் மாறி மணம் வந்ததும் எலுமிச்சைச்சாறு சில துளிகள், வெல்லம் அல்லது நாட்டுச்சர்க்கரை ஒரு டீஸ்பூன் சேர்த்து அடுப்பை அணைக்கவும். பிறகு வடிகட்டி இளம் சூடாகப் பருகவும்.

சிறப்பு

ஊக்கத்தொகையும், பாராட்டும் வேண்டாம் : காவலர்களின் குமுறல்!

5 நிமிட வாசிப்பு

ஊக்கத்தொகையும், பாராட்டும் வேண்டாம் : காவலர்களின் குமுறல்!

விழுப்புரத்தில் சாதி மோதலா? நடந்தது என்ன?

9 நிமிட வாசிப்பு

விழுப்புரத்தில்  சாதி மோதலா? நடந்தது என்ன?

தமிழகத்தில் 82% அதிகரித்த கொரோனா பாதிப்பு!

4 நிமிட வாசிப்பு

தமிழகத்தில் 82% அதிகரித்த கொரோனா பாதிப்பு!

சனி 1 ஆக 2020