மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

திங்கள் 27 ஜன 2020

விஸ்வரூபம் எடுக்கும் குரூப்-4 முறைகேடு!

விஸ்வரூபம் எடுக்கும் குரூப்-4 முறைகேடு!

குரூப் 4 முறைகேடு விவகாரம் தொடர்பாக விசாரணை நடந்து வரும் நிலையில் தற்போது அதுகுறித்த பல தகவல்கள் வெளியாகி அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தி வருகிறது.

குரூப் 4 முறைகேட்டில் சிபிசிஐடி போலீசாரின் விசாரணை தீவிரமடைந்துள்ள நிலையில், மத்தியப் பிரதேசத்தின் வியாபம் போல், இங்கும் பல்வேறு முறைகேடுகள் நடந்தது தொடர்ந்து வெளிச்சத்துக்கு வந்துகொண்டிருக்கிறது. குரூப் 4 முறைகேட்டில் டிஎன்பிஎஸ்சியில் பணியாற்றும் ஆவணக் கிளார்க் ஓம்காந்தன், மற்றும் அரசு ஊழியர்கள் ரமேஷ், திருக்குமரன் உட்பட 9 பேர் கைது செய்யப்பட்டு விசாரணை வளையத்துக்குள் கொண்டு வரப்பட்டனர். இந்நிலையில் இன்று மேலும் 3 பேரைக் கைது செய்துள்ளதாகவும், இதுவரை 12 பேர் கைது செய்யப்பட்டிருப்பதாக சிபிசிஐடி தெரிவித்துள்ளது.

இந்நிலையில் 2017ல் நடந்த டிஎன்பிஎஸ்சி குரூப் 2ஏ தேர்விலும் முறைகேடு நடந்திருப்பதாகத் தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. குரூப் 4 முறைகேடு வழக்கில் கைதாகி பணியிடை நீக்கம் செய்யப்பட்டுள்ள, எரிசக்தித் துறையில் பணியாற்றி வந்த திருக்குமரன், குரூப் 2 ஏ தேர்வை ராமேஸ்வரம் தேர்வு மையத்தில் தேர்வு எழுதியுள்ளார். இதில் முதல் 100 இடங்களில் அவர் 37ஆவது இடத்தை பிடித்துள்ளது தெரியவந்துள்ளது.

ஊக்கத்தொகையும், பாராட்டும் வேண்டாம் : காவலர்களின் குமுறல்!

5 நிமிட வாசிப்பு

ஊக்கத்தொகையும், பாராட்டும் வேண்டாம் : காவலர்களின் குமுறல்!

விழுப்புரத்தில் சாதி மோதலா? நடந்தது என்ன?

9 நிமிட வாசிப்பு

விழுப்புரத்தில்  சாதி மோதலா? நடந்தது என்ன?

தமிழகத்தில் 82% அதிகரித்த கொரோனா பாதிப்பு!

4 நிமிட வாசிப்பு

தமிழகத்தில் 82% அதிகரித்த கொரோனா பாதிப்பு!

திங்கள் 27 ஜன 2020