மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

திங்கள் 13 ஜன 2020

அவனியாபுரம் : ஓய்வு பெற்ற நீதிபதி தலைமையில் ஜல்லிக்கட்டு!

அவனியாபுரம்  : ஓய்வு பெற்ற நீதிபதி தலைமையில் ஜல்லிக்கட்டு!

அவனியாபுரம் ஜல்லிக்கட்டை, ஓய்வு பெற்ற மாவட்ட நீதிபதி மாணிக்கம் தலைமையில் நடத்தச் சென்னை உயர் நீதிமன்ற மதுரைக் கிளை உத்தரவு பிறப்பித்துள்ளது.

பொங்கல் பண்டிகை நெருங்கிவிட்ட நிலையில் ஜல்லிக்கட்டு போட்டிக்கான ஏற்பாடுகளும் தொடர்ந்து நடைபெற்று வருகிறது. இந்நிலையில் ஜல்லிக்கட்டு நடத்துவது தொடர்பாகச் சென்னை உயர் நீதிமன்ற மதுரைக் கிளையில் மனு ஒன்று தாக்கல் செய்யப்பட்டது. அதில், அவனியாபுரத்தில் ஜல்லிக்கட்டு குழுவின் தலைவர் கணக்கு வழக்குகளை முறையாகச் சமர்ப்பிப்பதில்லை. யாரிடமும் ஆலோசனை நடத்தாமல் தன்னிச்சையாகச் செயல்படுகிறார். அதுபோன்று, அவனியாபுரம் ஜல்லிக்கட்டு விழாக் குழுவில், ஆதிதிராவிட சமூகத்தினர் பங்கேற்க வாய்ப்பும் அளிக்கப்படுவதில்லை என்று குற்றம்சாட்டப்பட்டிருந்தது. இந்நிலை நீடித்தால் போட்டி நடத்துவதற்கான ஆர்வமும் பங்கெடுப்பும் குறையும். எனவே அனைத்து சமூகத்தினரும் பங்கேற்கும் வகையில் விழாக்குழுவை மாற்றி அமைக்க வேண்டும் என்று வலியுறுத்தப்பட்டிருந்தது.

கர்நாடக நீர் வரத்து: உயரும் மேட்டூர் அணையின் நீர் மட்டம்!

3 நிமிட வாசிப்பு

கர்நாடக நீர் வரத்து: உயரும் மேட்டூர் அணையின் நீர் மட்டம்!

துப்பாக்கியுடன் செல்ஃபி: குண்டு பாய்ந்து பலியான சோகம்!

3 நிமிட வாசிப்பு

துப்பாக்கியுடன் செல்ஃபி: குண்டு பாய்ந்து பலியான சோகம்!

யானைகளின் வழித்தடம்: சர்வதேச நிபுணர்களுடன் ஆய்வு!

5 நிமிட வாசிப்பு

யானைகளின் வழித்தடம்: சர்வதேச நிபுணர்களுடன் ஆய்வு!

திங்கள் 13 ஜன 2020