மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

புதன் 4 டிச 2019

மேட்டுப்பாளையம் வழக்குப் பிரிவில் மாற்றம்!

மேட்டுப்பாளையம் வழக்குப் பிரிவில் மாற்றம்!

மேட்டுப்பாளையத்தில் 17 பேர் பலியான வழக்கில், கைதானவர் மீதான வழக்குப்பிரிவில் மாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளது.

மேட்டுப்பாளையம் - அன்னூர் சாலை அருகே நடூர் கிராமத்தில் உள்ள ஆதிதிராவிடர் காலனி பகுதியில் வீடுகள் இடிந்து டிசம்பர் 2ஆம் தேதி பெண்கள், குழந்தைகள் என 17 பேர் பரிதாபமாக உயிரிழந்தனர். இந்த வீடுகளுக்கு அருகே கட்டப்பட்டிருந்த கருங்கல்லால் ஆன சுற்றுச்சுவர் இடிந்து விழுந்தே விபத்து ஏற்பட்டதால் அந்த வீட்டின் உரிமையாளரைக் கைது செய்ய வேண்டும் என்று வலியுறுத்தப்பட்டது.

20 அடி உயரம், 80 அடி நீளம் கொண்ட அந்த சுற்றுச்சுவர் எப்போது வேண்டுமானாலும் இடிந்து விழலாம் என்று அப்பகுதி மக்கள் பலமுறை தெரிவித்தும் அந்த வீட்டின் உரிமையாளர் சிவசுப்பிரமணியனும், சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகளும் அலட்சியமாக இருந்ததாகக் குற்றம்சாட்டப்பட்டது.இந்நிலையில் நேற்று, சிவசுப்பிரமணியனை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். சிக்கதாசம்பாளையம் கிராமத்தைச் சேர்ந்த கிராம நிா்வாக அலுவலா் கார்த்திகேயன் (51) மேட்டுப்பாளையம் காவல் நிலையத்தில் கடந்த 2ஆம் தேதி அளித்த புகாரின் பேரில் போலீசார் அவரை கைது செய்தனர்.

மாதேஸ்வரன் மலைக்கோயில் அருகே பதுங்கியிருந்த அவரை பெரியநாயக்கன்பாளையம் டிஎஸ்பி மணி தலைமையிலான தனிப்படை கைது செய்து, மதுக்கரை தாலுகா நீதிமன்றத்தின் நீதித் துறை நடுவா் ரெஹானா முன்பு ஆஜர்படுத்தியது.

பிக்பாஸ் சீசன் 6 எப்போது - போட்டியாளர்கள் யார்?

4 நிமிட வாசிப்பு

பிக்பாஸ் சீசன் 6 எப்போது - போட்டியாளர்கள் யார்?

26 பில்லியன் டாலர்களைச் செலவழிக்கும் இந்தியா!

3 நிமிட வாசிப்பு

26 பில்லியன் டாலர்களைச் செலவழிக்கும் இந்தியா!

பொறியியல் படிப்புகளுக்கான கட்டணம் உயர்வு!

3 நிமிட வாசிப்பு

பொறியியல் படிப்புகளுக்கான கட்டணம் உயர்வு!

புதன் 4 டிச 2019