மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

புதன் 4 டிச 2019

சிலைக் கடத்தல் பிரிவுக்கு புது ஐஜி!

சிலைக் கடத்தல் பிரிவுக்கு புது ஐஜி!

சிலைக் கடத்தல் தடுப்பு பிரிவு புதிய ஐஜியாக டி.எஸ்.அன்புவை நியமனம் செய்து தமிழக அரசு உத்தரவிட்டுள்ளது.

சிலைக் கடத்தல் தடுப்புப் பிரிவு சிறப்பு அதிகாரியாக ஓய்வுபெற்ற ஐஜி பொன்.மாணிக்கவேலை 2018ஆம் ஆண்டு சென்னை உயர் நீதிமன்றம் நியமித்தது. இவரது பணி காலம் கடந்த நவம்பர் 30ஆம் தேதியுடன் நிறைவடைந்தது. இதையடுத்து அவரை பதவியிலிருந்து விடுவித்து அரசாணை வெளியிட்ட தமிழக அரசு, சிலைக் கடத்தல் வழக்குகள் தொடர்பான கோப்புகளை, ஆவணங்களை ஒப்படைக்க உத்தரவிட்டது. ஆனால், “நீதிமன்றம் மூலம் நியமிக்கப்பட்ட நான், நீதிமன்ற உத்தரவில்லாமல் ஆவணங்களை ஒப்படைக்க முடியாது” என பொன்.மாணிக்கவேல் தெரிவித்தார்.

இதனிடையே சிலைக் கடத்தல் வழக்கு தொடர்பான ஆவணங்கள், கோப்புகள் ஆகியவற்றை உடனடியாக சிலைக் கடத்தல் தடுப்புப் பிரிவு ஏடிஜிபியிடம் ஒப்படைக்க வேண்டும் என்று பொன்.மாணிக்கவேலுக்கு உச்ச நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது.

இந்த நிலையில் சென்னை மாநகரக் காவல் துறை நிர்வாகப் பிரிவு ஐஜியாக இருந்த டி.எஸ்.அன்புவை, சிலைக் கடத்தல் தடுப்புப் பிரிவு ஐஜியாக நியமித்து உள் துறைச் செயலாளர் எஸ்.கே.பிரபாகர் நேற்று (டிசம்பர் 3) அறிவிப்பு வெளியிட்டுள்ளார். இதுவரை பொன்.மாணிக்கவேலின் கீழ் செயல்பட்டுவந்த அதிகாரிகள், இனி அன்புவின் கீழ் செயல்படுவர்.

பிக்பாஸ் சீசன் 6 எப்போது - போட்டியாளர்கள் யார்?

4 நிமிட வாசிப்பு

பிக்பாஸ் சீசன் 6 எப்போது - போட்டியாளர்கள் யார்?

26 பில்லியன் டாலர்களைச் செலவழிக்கும் இந்தியா!

3 நிமிட வாசிப்பு

26 பில்லியன் டாலர்களைச் செலவழிக்கும் இந்தியா!

பொறியியல் படிப்புகளுக்கான கட்டணம் உயர்வு!

3 நிமிட வாசிப்பு

பொறியியல் படிப்புகளுக்கான கட்டணம் உயர்வு!

புதன் 4 டிச 2019