மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

ஞாயிறு 24 நவ 2019

பாஜகவின் ஆட்சிக் கணக்கு!

பாஜகவின் ஆட்சிக் கணக்கு!

மகாராஷ்டிர முதல்வர் தேவேந்திர பட்னவிஸ் சட்டமன்றத்தில் இன்றே பெரும்பான்மையை நிரூபிக்க வேண்டும் என்ற சிவசேனா, காங்கிரஸ்,தேசியவாத காங்கிரஸ் கட்சிகளின் கோரிக்கை இன்று (நவம்பர் 24) உச்ச நீதிமன்றத்தால் ஏற்கப்படவில்லை. வழக்கை நாளைக்கு ஒத்தி வைத்திருக்கிறது உச்ச நீதிமன்றம்.

குதிரை பேரத்துக்கு வழி வகுக்கும் என்று சிவசேனா தரப்பு வாதாடியும் வழக்கை நாளைக்கு ஒத்தி வைத்திருக்கிறது உச்ச நீதிமன்றம். இந்த அவகாசத்தால் தெம்படைந்த பாஜக மேற்குறிப்பிட்ட மூன்று கட்சிகளில் இருந்தும் தனக்கான ஆதரவு எம்.எல்.ஏ.க்களை பெறுவதில் தீவிரமாகியிருக்கிறது.

வேலைவாய்ப்பு: செங்கல்பட்டு மருத்துவக் கல்லூரி மருத்துவமனையில் ...

1 நிமிட வாசிப்பு

வேலைவாய்ப்பு: செங்கல்பட்டு மருத்துவக் கல்லூரி மருத்துவமனையில் பணி!

சிறந்த கொரோனா விழிப்புணர்வு மீம்ஸ்க்கு ரூ.1000!

3 நிமிட வாசிப்பு

சிறந்த கொரோனா விழிப்புணர்வு மீம்ஸ்க்கு ரூ.1000!

டைம் 100: பிரதமர் மோடி, மம்தா பானர்ஜி இடம்பெற்ற காரணம்?

5 நிமிட வாசிப்பு

டைம் 100: பிரதமர் மோடி, மம்தா பானர்ஜி இடம்பெற்ற காரணம்?

ஞாயிறு 24 நவ 2019