மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

ஞாயிறு 9 மே 2021

கொரோனா தடுப்பு நிதி: தமிழகத்துக்கு எவ்வளவு?

கொரோனா தடுப்பு நிதி: தமிழகத்துக்கு எவ்வளவு?

தமிழகம் உள்ளிட்ட 25 மாநிலங்களின் ஊரக உள்ளாட்சி அமைப்புகளுக்கு, கொரோனா தடுப்பு நிதியாக ரூ. 8923.8 கோடியை மத்திய நிதி அமைச்சகத்தின் செலவினத் துறை விடுவித்திருக்கிறது. இதில் தமிழகத்திற்கு ரூ.533.2 கோடி விடுவிக்கப்பட்டிருக்கிறது

கொவிட்-19 பெருந்தொற்றுக்கு எதிராக மேற்கொள்ளப்பட வேண்டிய முன்னெச்சரிக்கை மற்றும் தடுப்பு நடவடிக்கைகளுக்காக ஊரக உள்ளாட்சி அமைப்புகள் இந்த நிதியைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளலாம் மத்திய அரசு அறிவுறுத்தியிருக்கிறது.

15-வது நிதி ஆணையத்தின் பரிந்துரைகளின்படி, கொரோனா தடுப்பு நிதியின் முதல் தவணை 2021 ஜூன் மாதம் மாநிலங்களுக்கு விடுவிக்கப்படுவதாக இருந்தது. எனினும் கொவிட்-19 பெருந்தொற்றின் பரவல் அதிகரிப்பு காரணமாக நிர்ணயிக்கப்பட்ட காலத்தைவிட முன்கூட்டியே உதவித்தொகையை விடுவிக்க நிதியமைச்சகம் முடிவு செய்து, இந்த தொகை மாநிலங்களுக்கு ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்டுள்ளது.

அதன்படி, அதிகபட்சமாக உத்தரப் பிரதேசத்திற்கு ரூ.1441.6 கோடி ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது. மகாராஷ்டிராவுக்கு ரூ.861.4 கோடியும், பீகாருக்கு ரூ.741.8 கோடியும் ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது. தமிழகத்துக்கு ரூ.533.2 கோடியும் ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்டுள்ளது.

-பிரியா

ஸ்டாலினை சந்திப்பாரா அமித் ஷா?

4 நிமிட வாசிப்பு

ஸ்டாலினை சந்திப்பாரா அமித் ஷா?

நித்தி போல தப்ப முயற்சி: சிவசங்கர் பாபா கைது பின்னணி!

4 நிமிட வாசிப்பு

நித்தி போல தப்ப முயற்சி: சிவசங்கர் பாபா கைது பின்னணி!

மொட்டையடித்து தப்பிக்க நினைத்த சிவசங்கர் பாபா- பள்ளிக்கு அங்கீகாரம் ...

3 நிமிட வாசிப்பு

மொட்டையடித்து தப்பிக்க நினைத்த சிவசங்கர் பாபா- பள்ளிக்கு அங்கீகாரம் ரத்து?

ஞாயிறு 9 மே 2021