மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

ஞாயிறு 11 ஏப் 2021

ஸ்ரீவில்லிப்புத்தூர் வாக்கு எண்ணிக்கை: சாகு விளக்கம்!

ஸ்ரீவில்லிப்புத்தூர் வாக்கு எண்ணிக்கை: சாகு விளக்கம்!

ஸ்ரீவில்லிப்புத்தூர் தொகுதியில் வழக்கம்போல் வாக்கு எண்ணிக்கை நடைபெறும் என தமிழக தலைமை தேர்தல் அதிகாரி சத்யபிரதா சாஹூ தெரிவித்துள்ளார்.

ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் சட்டப்பேரவைத் தொகுதியில் காங்கிரஸ் சார்பில் போட்டியிட்டவர் மாதவராவ் (63). அவருக்கு கொரோனா மற்றும் நுரையீரல் தொற்று பாதிப்பு உறுதி செய்யப்பட்டு மதுரையில் உள்ள அப்பல்லோ மருத்துவமனையில் சிகிச்சைப் பெற்று வந்தார். சிகிச்சைப் பெற்று வந்த சமயத்தில் அவருக்கு இருமுறை மாரடைப்பு ஏற்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. இந்நிலையில், இன்று(ஏப்ரல் 11) காலை 7.55 மணியளவில் எதிர்பாராத விதமாக சிகிச்சைப் பலனின்றி அவர் உயிரிழந்தார்.

அதனால், ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் தொகுதியில் மாதவராவ் ஒரு வேளை வெற்றிபெற்றால், தொகுதிக்கு இடைத்தேர்தல் வர வாய்ப்புள்ளது. மாறாக அவர் வெற்றி பெறவில்லை எனில் மாற்றம் எதுவும் இருக்காது என மின்னம்பலத்தில் செய்தி வெளியிட்டிருந்தோம்.

இதுகுறித்து தமிழக தலைமை தேர்தல் அதிகாரி சத்யபிரதா சாஹூ அறிக்கை வெளியிட்டுள்ளார். அதில், ”ஸ்ரீவில்லிப்புத்தூர் தொகுதியில் வழக்கம்போல் மே 2ஆம் தேதி வாக்கு எண்ணிக்கை நடைபெறும். ஒருவேளை காங்கிரஸ் வேட்பாளர் மாதவராவ் வெற்றி பெறும் பட்சத்தில், அந்த தொகுதிக்கு இடைத்தேர்தல் நடத்தப்படும்” என தெரிவித்துள்ளார்.

வினிதா

கிஷ்கிந்தாவின் 177 ஏக்கர் கோயில் நிலம்: சேகர்பாபு

4 நிமிட வாசிப்பு

கிஷ்கிந்தாவின் 177 ஏக்கர்  கோயில் நிலம்: சேகர்பாபு

நகர்ப்புற உள்ளாட்சி தேர்தல்: உச்சநீதிமன்றம் கண்டனம்!

4 நிமிட வாசிப்பு

நகர்ப்புற உள்ளாட்சி தேர்தல்: உச்சநீதிமன்றம் கண்டனம்!

உள்ளாட்சித் தேர்தல்: மேல்மருவத்தூரில் ஆன்மீக அரசியல்-பின்னணி! ...

4 நிமிட வாசிப்பு

உள்ளாட்சித் தேர்தல்: மேல்மருவத்தூரில் ஆன்மீக அரசியல்-பின்னணி!

ஞாயிறு 11 ஏப் 2021