மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

வியாழன் 4 மா 2021

கேரள பாஜக முதல்வர் வேட்பாளர் யார்?

கேரள பாஜக முதல்வர் வேட்பாளர் யார்?

கேரள பாஜகவில் இணைந்த சில நாட்களிலேயே மெட்ரோ மேன் என அழைக்கப்படும் ஸ்ரீதரன் அக்கட்சியின் முதல்வர் வேட்பாளராக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளார்.

இந்தியாவில் முதன் முதலில் மெட்ரோ ரயில் தொழில்நுட்பத்தை அறிமுகப்படுத்தியதற்காக மெட்ரோமேன் என்று அழைக்கப்பட்டு வருபவர் இ.ஸ்ரீதரன். இவர் கடந்த பிப்ரவரி மாதம் 26ஆம் தேதி கேரள பாஜகவில் இணைந்தார். மலப்புரத்தில் பாஜக மாநிலத் தலைவர் சுரேந்திரன் தலைமையில் நடைபெற்ற விஜய் யாத்ராவில் மத்திய அமைச்சர் ஆர்கே சிங் முன்னிலையில் பாஜகவில் இணைந்தார்.

இந்நிலையில் கட்சியில் இணைந்த ஒரு வாரத்திற்குள்ளாகவே ஸ்ரீதரன் நடைபெற உள்ள கேரள சட்டப்பேரவை தேர்தலில் பாஜகவின் முதல்வர் வேட்பாளராக முன்னிறுத்தப்பட்டுள்ளார்.

இதுதொடர்பான அறிவிப்பை மாநில பாஜக தலைவர் சுரேந்திரன் தெரிவித்ததாவது,

“எதிர்வரும் சட்டமன்றத் தேர்தலில் கேரளாவில் பாஜகவின் முதலமைச்சர் வேட்பாளராக மெட்ரோ மேன் இ.ஸ்ரீதரன் இருப்பார் என்று மாநிலத் தலைவர் கே.சுரேந்திரன் அறிவித்தார். ஊழல் இல்லாத அபிவிருத்தி மாதிரி தேவைப்படுவதால் ஸ்ரீதரன் முதலமைச்சர் வேட்பாளராகப் பரிந்துரைக்கப்படுகிறார், அவர் தலைமையிலான விஜய யாத்திரைக்காக திருவல்லாவில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட வரவேற்பு நிகழ்ச்சியின் போது சுரேந்திரன் கூறினார்.

கொச்சி மெட்ரோ மற்றும் பலாரவத்தம் ஃப்ளைஓவர் ஆகியவை ஸ்ரீதரனின் சாதனைகள். மெட்ரோ மேன் முதலமைச்சராக மாற்றப்பட்டால், கேரளாவுக்கு முழுமையான வளர்ச்சி திட்டங்கள் இருக்கும். பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் மேம்பாட்டுத் திட்டங்களை மெட்ரோ மேன் மிகச் சிறந்த முறையில் செயல்படுத்த முடியும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம், என்றார்.

கிறிஸ்தவர்களும் இந்துக்களும் ஒருமித்த கருத்தை எட்டவில்லை என்றால், அவர்கள் இங்கிருந்து ஓட வேண்டியிருக்கும். தோடுபுசாவில் ஆசிரியரின் கை வெட்டப்பட்டபோது எல்.டி.எஃப் மற்றும் யு.டி.எஃப் அமைதியாக இருந்தன. லவ் ஜிஹாத் பிரச்சினையிலும் அவர்கள் அதே நிலைப்பாட்டை எடுக்கிறார்கள். சபரிமலை பிரச்சினையில் இந்துக்களுக்கு செய்ததைப் போலவே காங்கிரசும் சிபிஎம் கிறிஸ்தவர்களை காட்டிக் கொடுக்கின்றன” என்றார்

_சக்தி பரமசிவன்

திமுகவினர் மீது வழக்குகள் பதியப்பட்டதா?: டிஜிபியிடம் ஆளுநர் ...

3 நிமிட வாசிப்பு

திமுகவினர் மீது வழக்குகள் பதியப்பட்டதா?: டிஜிபியிடம் ஆளுநர் கேள்வி!

புதுச்சேரி எம்.பி. பதவி: பாஜக பெற்ற பின்னணி!

5 நிமிட வாசிப்பு

புதுச்சேரி  எம்.பி. பதவி: பாஜக பெற்ற பின்னணி!

திமுக எம்.பியின் ஆலைத் தொழிலாளி கொல்லப்பட்டாரா? நடந்தது என்ன? ...

13 நிமிட வாசிப்பு

திமுக எம்.பியின் ஆலைத் தொழிலாளி கொல்லப்பட்டாரா? நடந்தது என்ன?

வியாழன் 4 மா 2021