மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

ஞாயிறு 29 மே 2022

சேவாக் சிறந்த நடுவராக வாய்ப்புள்ளது - சைமன் டஃபல்

சேவாக் சிறந்த நடுவராக வாய்ப்புள்ளது - சைமன் டஃபல்

சைமன் டஃபல், 13 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக அம்பயரிங் கலையில் தேர்ச்சி பெற்று நீடித்தவர். அவர் எல்லா காலத்திலும் சிறந்த நடுவர்களில் ஒருவராக கருதப்படுகிறார். அவரது புகழ்பெற்ற வாழ்க்கையில், அவர் 2004 மற்றும் 2008 க்கு இடையில் தொடர்ந்து ஐந்து ஆண்டுகளாக ICC ஆண்டின் சிறந்த நடுவர் விருதை வென்றார்.

சமீபத்திய பேட்டியில், டஃபல் ஒரு இந்திய கிரிக்கெட் ஜாம்பவான் உடனான தனது விவாதத்தை எதிர்காலத்தில் அம்பயரிங் எடுப்பது குறித்து வெளிப்படுத்தினார்.

பணியை மேற்கொள்வதற்காக சில வீரர்களிடம் பேசியதாகவும், குறிப்பாக சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு முன்னாள் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் வீரேந்திர சேவாக்குடன் தனது கலந்துரையாடலைப் பற்றி பேசியதாகவும் டஃபல் தெரிவித்தார். இந்தியா கேம்களின் போது ஸ்கொயர் லெக்கில் சேவாக் தனக்கு அருகில் நின்றதை அவர் நினைவு கூர்ந்தார், மேலும் அவுட் மற்றும் நாட் அவுட் என்று அழைப்பார். இது நடுவராக சேவாக்கிற்கு ஆலோசனை வழங்குமாறு டஃபலை வலியுறுத்தியது, ஆனால் இந்தியாவின் புகழ்பெற்ற தொடக்க ஆட்டக்காரர் இந்த வாய்ப்பை நிராகரித்தார்.

சேவாக்கைத் தவிர, சிறந்த நடுவர்களாக மாறக்கூடிய இரண்டு வீரர்களும் இந்தியாவிடம் இருப்பதாக அவர் மேலும் கூறினார்.

"உங்களுக்கு உண்மையில் ஒரு ஆளுமை மற்றும் அதை செய்ய விரும்பும் விருப்பம் இருக்க வேண்டும். நடுவராகப் பொறுப்பேற்க ஆர்வமுள்ள மோர்னே மோர்கல் போன்ற சில வீரர்களிடம் நான் பேசினேன், ஆனால் நான் முன்பு கூறியது போல், இது அனைவருக்கும் இல்லை. வீரேந்திர சேவாக், விராட் கோலி அல்லது ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின் கூட அந்த பொறுப்பை எடுத்துக்கொள்வதை பார்க்க விரும்புகிறேன். இந்த நேரத்தில் அவர்கள் விளையாட்டின் சட்டங்கள் மற்றும் விளையாடும் நிலைமைகளின் மேல் மிகவும் நன்றாக இருப்பதாகத் தெரிகிறது, ” என டவுஃபெல் மேலும் கூறினார்.

ட்ரெண்டிங்கில் லீனா மணிமேகலை : என்ன காரணம்?

3 நிமிட வாசிப்பு

ட்ரெண்டிங்கில் லீனா மணிமேகலை : என்ன காரணம்?

சமந்தா போன்று கவர்ச்சி நடனமாடிய அஞ்சலி

2 நிமிட வாசிப்பு

சமந்தா போன்று கவர்ச்சி நடனமாடிய அஞ்சலி

ஐந்தாவது டெஸ்ட்: 257 ரன்கள் முன்னிலையில் இந்தியா!

4 நிமிட வாசிப்பு

ஐந்தாவது டெஸ்ட்: 257 ரன்கள் முன்னிலையில் இந்தியா!

ஞாயிறு 29 மே 2022