மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

வெள்ளி 7 மே 2021

இயக்குநர் பாக்யராஜூக்கு கொரோனா!

இயக்குநர் பாக்யராஜூக்கு கொரோனா!

பிரபல இயக்குநர் கே.பாக்யராஜ் மற்றும் அவரது மனைவி ஆகிய இருவருக்கும் கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

கொரோனா முதல் அலையை விட தீவிரமாக இருக்கும் இரண்டாம் அலையில் திரை பிரபலங்களும், அரசியல் தலைவர்களும் பாதிக்கப்படுவது தொடர்ந்து அதிகரித்து வருகிறது. அதுமட்டுமில்லாமல், கொரோனாவால் திரை பிரபலங்கள் உயிரிழப்பதும் சமீப காலத்தில் அதிகரித்துள்ளது.

இந்நிலையில் இயக்குநர் பாக்யராஜ் மற்றும் அவரது மனைவிக்கும் கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்ட தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

இதுகுறித்து பாக்யராஜ் மகனும் நடிகருமான சாந்தனு தனது ட்விட்டரில்,"என் பெற்றோர் கே.பாக்யராஜ் மற்றும் பூர்ணிமா பாக்யராஜ் இருவருக்கும் இன்று கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. எங்கள் வீட்டில் உள்ள பணியாளர்கள் உட்பட அனைவரும் மருத்துவரின் அறிவுரையின் பேரில் வீட்டில் தனிமைப்படுத்திக் கொண்டு இருக்கிறோம். கடந்த 10 நாட்களில் எங்களுடன் தொடர்பிலிருந்தவர்கள் அனைவரும் தயவு செய்து கொரோனா பரிசோதனை செய்துக் கொள்ளுங்கள் என்று கேட்டுக் கொள்கிறேன். அவர்கள் சீக்கிரம் குணமடைய பிரார்த்தனை செய்யுங்கள்” என பதிவிட்டுள்ளார்.

-வினிதா

படக்குழுவினரைக் கண்கலங்க வைத்த கீர்த்தி சுரேஷ்

2 நிமிட வாசிப்பு

படக்குழுவினரைக் கண்கலங்க வைத்த கீர்த்தி சுரேஷ்

மத மாற்ற விழிப்புணர்வு குறித்து பேசும் ‘ருத்ர தாண்டவம்’!

23 நிமிட வாசிப்பு

மத மாற்ற விழிப்புணர்வு குறித்து பேசும் ‘ருத்ர தாண்டவம்’!

ஃப்ளைட்டில் ஃபைல்: அப்டேட் குமாரு

4 நிமிட வாசிப்பு

ஃப்ளைட்டில் ஃபைல்: அப்டேட் குமாரு

வெள்ளி 7 மே 2021