மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

வியாழன் 30 ஜன 2020

விக்கியாக மாறிய ‘தாராள பிரபு’ ஹரீஷ்

விக்கியாக மாறிய ‘தாராள பிரபு’ ஹரீஷ்

ஹரீஷ் கல்யாண் கதாநாயகனாக நடித்துள்ள ‘தாராள பிரபு’ திரைப்படத்தின் டீசர் வெளியாகி ரசிகர்கள் மத்தியில் வரவேற்பைப் பெற்றுள்ளது.

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பான பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியின் மூலமாக பெரும் ரசிகர்களைப் பெற்ற நடிகர் ஹரீஷ் கல்யாண், இளம் தலைமுறை ரசிகர்களையும் தக்கவைக்கும் விதமாக கலர்ஃபுல்லான நியூ ஜெனரேஷன் கதைகளில் தொடர்ந்து நடித்துவருகிறார். அந்த வகையில் ‘பியார் பிரேமா காதல்’, ‘இஸ்பேட் ராஜாவும் இதயராணியும்’, ‘தனுசு ராசி நேயர்களே’ போன்ற திரைப்படங்களைத் தொடர்ந்து, அவர் நடித்துள்ள புதிய திரைப்படம் ‘தாராள பிரபு’. இந்தப் படத்தின் டீசர் நேற்று (ஜனவரி 29) வெளியானது.

இந்தியில் 2012ஆம் வெளியான விக்கி டோனார் திரைப்படத்தின் ரீமேக்காக உருவாகியுள்ள ‘தாராள பிரபு’ திரைப்படம் தமிழ் சினிமா இதுவரை பார்த்திராத வித்தியாசமான கதையம்சத்துடன் உருவாகியுள்ளது. ஆயுஷ்மான் குர்றானா, யாமி கெளதம் நடித்து வெளியான ‘விக்கி டோனார்’ திரைப்படம் விந்தணுக்களை தானம் செய்து அதன் மூலம் சம்பாதிக்கும் இளைஞரின் கதையைப் பேசியது. அதே கதையைப் பேசவரும் தாராள பிரபு திரைப்படத்தின் டீசர், படம் தொடர்பான எதிர்பார்ப்பை ரசிகர்கள் மத்தியில் அதிகப்படுத்தியுள்ளது.

உடல்நிலை பற்றிய வதந்தி: ஸ்ருதிஹாசன் விளக்கம்!

3 நிமிட வாசிப்பு

உடல்நிலை பற்றிய வதந்தி: ஸ்ருதிஹாசன் விளக்கம்!

சந்தானத்தின் ‘குலு குலு’: பெரிய தொகைக்கு வியாபாரம்!

3 நிமிட வாசிப்பு

சந்தானத்தின் ‘குலு குலு’: பெரிய தொகைக்கு வியாபாரம்!

டெஸ்ட் கிரிக்கெட்: இந்தியாவை வீழ்த்தி தொடரை சமன் செய்த இங்கிலாந்து! ...

9 நிமிட வாசிப்பு

டெஸ்ட் கிரிக்கெட்: இந்தியாவை வீழ்த்தி தொடரை சமன் செய்த இங்கிலாந்து!

வியாழன் 30 ஜன 2020