மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

புதன் 15 ஜன 2020

சித் ஸ்ரீராமின் இசை மழைக்கு ரெடியாகலாம்!

சித் ஸ்ரீராமின் இசை மழைக்கு ரெடியாகலாம்!

சரத்குமார், ராதிகா சரத்குமார், விக்ரம் பிரபு, ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ், சாந்தனு மடோனா நடிப்பில் பிப்ரவரி வெளியீடாக வர இருக்கும் வானம் கொட்டட்டும் திரைப்படத்தின் பாடல் மற்றும் டிரெய்லர் ரிலீஸ் தேதி அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இயக்குநர் மணிரத்னம் எழுதி தயாரித்து இருக்கும் இந்தப் படத்தை, விஜய் யேசுதாஸ் நடிப்பில் வெளியான “படைவீரன்” திரைப்பட இயக்குநர் தனா இயக்குகிறார். இந்தப் படத்தின் மூலமாக பாடகர் சித் ஸ்ரீராம், இசையமைப்பாளராக அறிமுகமாகிறார். ஏற்கனவே இரண்டு பாடல்கள் வெளியாகி இசைப்பிரியர்களின் எதிர்பார்ப்பைத் தூண்டியுள்ள நிலையில், வரும் ஜனவரி 23ஆம் தேதி பாடல்களும் டிரெய்லரும் வெளியாகும் என்ற அறிவிப்பு வெளியாகி இருக்கிறது. இதுபற்றி மணிரத்னத்தின் தயாரிப்பு நிறுவனமான மெட்ராஸ் டாக்கீஸ் அதிகாரபூர்வமாகத் தகவல் வெளியிட்டிருக்கிறது.

ரஜினியின் அடுத்த படத்தில் ஏற்பட்ட புதிய சிக்கல்

4 நிமிட வாசிப்பு

ரஜினியின் அடுத்த படத்தில் ஏற்பட்ட புதிய சிக்கல்

ரங்கன் வாத்தியார் கேரக்டருக்கு முதலில் ஒப்பந்தமான நடிகர்!

3 நிமிட வாசிப்பு

ரங்கன் வாத்தியார் கேரக்டருக்கு முதலில் ஒப்பந்தமான நடிகர்!

சிவகார்த்திகேயன் கேட்கும் சம்பளம்.. தயாரிப்பு தரப்பு இறங்கி ...

3 நிமிட வாசிப்பு

சிவகார்த்திகேயன் கேட்கும் சம்பளம்.. தயாரிப்பு தரப்பு இறங்கி வருமா ?

புதன் 15 ஜன 2020