மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்

திங்கள் 13 ஜன 2020

இளையராஜா வாழ்க்கைக் கதை படமாகிறது?

இளையராஜா வாழ்க்கைக் கதை படமாகிறது?

இசைஞானி இளையராஜா திரைத்துறைக்கு வந்து 44 ஆண்டுகள் ஆகிவிட்ட நிலையில், அவருடைய மகனும் இசையமைப்பாளருமான யுவன் ஷங்கர் ராஜா, இளையராஜாவின் வாழ்க்கையை திரைப்படமாக எடுக்கவிருக்கிறார் என்ற தகவல் வெளியாகியிருக்கிறது.

இசைஞானி இளையராஜாவின் வாழ்க்கைக் கதையை சொல்லும் படத்திற்கு “ராஜா தி ஜர்னி”(Raja- The Journey) என்ற தலைப்பும் பரிசீலனையில் இருக்க, ராஜாவின் கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் தனுஷ் நடிக்கவேண்டும் என யுவன் தரப்பில் விருப்பப்படுவதாகவும் தெரிகிறது.

தனுஷ் இளையராஜாவின் மிகப்பெரிய ரசிகர் என்பது தமிழ் ரசிகர்கள் அறிந்த செய்தி என்பதால் யுவன் தரப்பிலிருந்து வெளியாகியிருக்கும் இந்த அறிவிப்பு எதிர்பார்ப்பை கூட்டியுள்ளது. இளையராஜாவின் சகோதரரும் இயக்குநருமான கங்கை அமரன் மற்றும் அவரது மகன் இயக்குநர் வெங்கட் பிரபு வரிசையில் யுவனும் இயக்குநராக களமிறங்குவது யுவன் ரசிகர்களின் மகிழ்ச்சியைக் கூட்டியுள்ளது.

இளையராஜாவின் வாழ்க்கைக் கதையை அவரது மகனே திரைப்படமாக எடுக்க இருப்பதால், மேலும் நெருக்கமான யாரும் அறியாத ராஜா பற்றிய பல பதிவுகள் இந்தத் திரைப்படத்தில் இருக்கும் என்பதால் இளையராஜா ரசிகர்களும் மகிழ்ச்சியில் இருக்கின்றனர். இந்த மகிழ்ச்சியெல்லாம் இதுபற்றிய அதிகாரபூர்வ தகவல்கள் வெளியாகும்போது இரட்டிப்பாகும்.

ரஜினியின் அடுத்த படத்தில் ஏற்பட்ட புதிய சிக்கல்

4 நிமிட வாசிப்பு

ரஜினியின் அடுத்த படத்தில் ஏற்பட்ட புதிய சிக்கல்

ரங்கன் வாத்தியார் கேரக்டருக்கு முதலில் ஒப்பந்தமான நடிகர்!

3 நிமிட வாசிப்பு

ரங்கன் வாத்தியார் கேரக்டருக்கு முதலில் ஒப்பந்தமான நடிகர்!

சிவகார்த்திகேயன் கேட்கும் சம்பளம்.. தயாரிப்பு தரப்பு இறங்கி ...

3 நிமிட வாசிப்பு

சிவகார்த்திகேயன் கேட்கும் சம்பளம்.. தயாரிப்பு தரப்பு இறங்கி வருமா ?

திங்கள் 13 ஜன 2020